ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีปัญหาหรือข้อสงสัยในพระเครื่องสาย หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 89468 ครั้ง)

ปริญญา

• สมาชิกใหม่
  • *
พี่ๆครับหลวงปู่มีสร้างรุ่นนี้ไหมครับ

i

• *

pinthanao

• *
อยากให้ท่านที่ศรัทธาใน หลวงปู่หมุน  ฐิตสีโล  ได้สะสมวัตถุมงคลแท้ๆของหลวงปู่ และเพื่อเป็นการแนะนำอย่างถูกต้อง

เป็นหลักสากล ไม่มีเจตนาแอบแฝง ท่านที่มีข้อสงสัยก็ลงรูปแบบชัดมาในกระทู้นี้นะครับ ผมจะพยายามเข้ามาตอบ

ให้บ่อยที่สุดครับผม  กระผมเป็นศิษย์ตัวเล็กๆที่รักหลวงปู่ ไม่อยากให้ใครเอาชื่อหลวงปู่ไปหากินในทางที่ผิดๆครับผม

จากใจ............นพ  เก้ายอดเก้ามงคล
[/size][/color]