ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปหลวงปู่บ้างครับ  (อ่าน 1510 ครั้ง)

wichian rattanadee

• สมาชิกใหม่
  • *
ใครมีรูปหลวงปู่บ้างครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 03:35:09 AM »
พี่ๆๆครับ ใครมีรูปหลวงปู่ที่มีไฟล์ละเอียดๆบ้างครับ ช่วยบอกผมที ผมจะล้างออกมาบูชาครับ

จิตโปร่งใส

• *
Re: ใครมีรูปหลวงปู่บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 04:16:17 AM »
ตามลิงค์นี้เลย
http://www.luangpumoon.com/Luangpumoon2543.htm

tonyhunter

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 06:30:49 PM »
ผมขอด้วยคนครับ รบกวนส่งให้ทางอีเมล์ด้วยนะครับ ภาพละเอียดๆ ครับ tony_hunter2009@hotmail.com

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันกันบูชา

Dr_look

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 09:48:28 AM »

เพิ่มช่องทางการติดต่อ อีก 1 ช่องทางของผมครับ

มีโทรศัพท์สอบถามเข้ามามากมายครับ ทั้งเหนือใต้ออกตก สำหรับการแจกโปสเตอร์ บางท่านอยู่ไกลไม่สามารถเดินทางมารับได้ ผมเองก็เข้าใจและรู้สึกเช่นเดียวกับท่านครับ  ผมเองจะพยายามแจกไปเรื่อยๆครับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่าน คอยติดตามในกระดานหลวงปู่หมุนเีื่รื่อยๆน่ะครับ หรือสอบถามเข้ามาครับ ผมเองทำด้วยใจ ทำด้วยความศรัทธา  ที่มีต่อหลวงปู่หมุน ด้วยบารมีของหลวงปู่ ที่แสดงประจักษ์ให้ได้รับรู้ถึงบารมีของท่าน ให้สมหวังดั่งที่ปรารถนา ผมเองจึงอยากจะทำเพื่อหลวงปู่หมุน ด้วยบุญกุศลที่ผมได้ตั้งใจทำในครั้งนี้และครั้งต่อๆไป ผมขอถวายบุญกุศลนี้แด่หลวงปู่หมุน ขอบารมีหลวงปู่หมุน ได้โปรดปกปักษ์รักษาลูกศิษย์ทุกท่านครับ

หมูระยอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 01:24:58 AM โดย webmaster »